ประจำวันที่ 08 กรกฎาคม 2565
No. เวลา US เวลา THAI ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 15:30 03:30 ฟลอร์บอล - Floorball Men's  Qualifying คู่ที่ 3 Thailand  vs Switzerland
Birmingham-Jefferson Convention Complex
จำนวนรายการทั้งหมด 1 รายการ
 
ประจำวันที่ 09 กรกฎาคม 2565
No. เวลา US เวลา THAI ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 09:30 21:30 ฟลอร์บอล - Floorball Men's  Qualifying คู่ที่ 5 Thailand  vs Sweden
Birmingham-Jefferson Convention Complex
2 13:30 01:30 กีฬาทางอากาศ - Drone Racing  Qualifying .None Thailand  vs Poland 3
Protective Stadium
3 14:00 02:00 ซูโม่ - Women's Middleweight  Qualifying คู่ที่ 40 Thailand(กมลชนก อำนวยพล)  vs Germany(Daniela SCHMIDTSDORF)
Boutwell Auditorium
4 14:55 02:55 ซูโม่ - Women's Middleweight  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 46 Thailand(กมลชนก อำนวยพล)  vs Japan(Sakura ISHII)
Boutwell Auditorium
5 15:07 03:07 ซูโม่ - Women's Middleweight  รอบ RE คู่ที่ 50 Thailand(กมลชนก อำนวยพล)  vs United States(Helen DELPOPOLO)
Boutwell Auditorium
6 15:16 03:16 ซูโม่ - Women's Middleweight  รอบ RE คู่ที่ 53 Thailand(กมลชนก อำนวยพล)  vs Poland(Monika SKIBA)
Boutwell Auditorium
7 15:20 03:20 ซูโม่ - Women's Heavyweight  Qualifying คู่ที่ 77 Thailand(วิภารัตน์ วิทูธีรศานต์)  vs United States(Eros ARMSTRONG)
Boutwell Auditorium
8 16:50 04:50 ซูโม่ - Women's Heavyweight  รอบ RE คู่ที่ 85 Thailand(วิภารัตน์ วิทูธีรศานต์)  vs Japan(Hiyori KON)
Boutwell Auditorium
9 16:55 04:55 ซูโม่ - Women's Heavyweight  รอบ RE คู่ที่ 87 Thailand  vs Venezuela
Boutwell Auditorium
จำนวนรายการทั้งหมด 9 รายการ
 
ประจำวันที่ 10 กรกฎาคม 2565
No. เวลา US เวลา THAI ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 09:30 21:30 ฟลอร์บอล - Floorball Men's  Qualifying คู่ที่ 9 Thailand  vs Latvia
Birmingham-Jefferson Convention Complex
2 12:15 00:15 กีฬาทางอากาศ - Drone Racing  Round of 32 Elimination .None Thailand  vs United States
Protective Stadium
3 14:30 02:30 กีฬาทางอากาศ - Drone Racing  รอบ RE .None Thailand  vs Poland
Protective Stadium
4 15:30 03:30 ซูโม่ - Women's Open Weight  Qualifying คู่ที่ 14 Thailand(วิภารัตน์ วิทูธีรศานต์)  vs Mongolia(Zoljargal DAGVADORJ)
Boutwell Auditorium
5 15:35 03:35 ซูโม่ - Women's Open Weight  Qualifying คู่ที่ 18 Thailand(กมลชนก อำนวยพล)  vs Ukraine(Ivanna BEREZOVSKA)
Boutwell Auditorium
6 16:00 04:00 ซูโม่ - Women's Open Weight  Qualifying คู่ที่ 93 Thailand(กมลชนก อำนวยพล)  vs Brazil(Luciana MONTGOMERY WATANABE HIGUCHI)
Boutwell Auditorium
7 16:05 04:05 กีฬาทางอากาศ - Drone Racing  Repechage 2 Double .None Thailand  vs Poland
Boutwell Auditorium
8 16:10 04:10 ซูโม่ - Women's Open Weight  Qualifying คู่ที่ 89 Thailand(กมลชนก อำนวยพล)  vs Mongolia(Otgonchimeg PUREVJARGAL)
Boutwell Auditorium
9 16:50 04:50 กีฬาทางอากาศ - Drone Racing  Repechage 3 Double .None Thailand  vs Korea
Boutwell Auditorium
10 17:55 05:55 กีฬาทางอากาศ - Drone Racing  Repechage 4 Double .None Thailand  vs Sweden
Boutwell Auditorium
จำนวนรายการทั้งหมด 10 รายการ
 
ประจำวันที่ 11 กรกฎาคม 2565
No. เวลา US เวลา THAI ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 15:00 03:00 ฟลอร์บอล - Floorball Men's  รอบจัดอับดับ 7 คู่ที่ 15 Thailand  vs United States
Birmingham-Jefferson Convention Complex
จำนวนรายการทั้งหมด 1 รายการ
 
ประจำวันที่ 12 กรกฎาคม 2565
No. เวลา US เวลา THAI ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 09:50 21:50 เปตอง - Women's Petanque Precision Shooting  Qualifying .None Thailand  vs United States
University Of Alabama At Birmingham
2 15:20 03:20 เปตอง - Women's Petanque Precision Shooting  รอบรองชนะเลิศ .None Thailand(พันธ์ทิพา วงศ์ชูเวช)  vs United States(Rebeka HOWE)
University Of Alabama At Birmingham
3 17:10 05:10 เปตอง - Women's Petanque Precision Shooting  รอบชิงที่ 3 .None Thailand(พันธ์ทิพา วงศ์ชูเวช)  vs Denmark(Katrine JUNGE)
University Of Alabama At Birmingham
จำนวนรายการทั้งหมด 3 รายการ
 
ประจำวันที่ 13 กรกฎาคม 2565
No. เวลา US เวลา THAI ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 08:30 20:30 เปตอง - Women's Patanque Doubles  Qualifying .None Thailand  vs United States
University Of Alabama At Birmingham
2 11:00 23:00 เปตอง - Women's Patanque Doubles  Qualifying .None Thailand  vs Germany
University Of Alabama At Birmingham
3 14:45 02:45 เปตอง - Women's Patanque Doubles  รอบรองชนะเลิศ .None Thailand  vs Cambodia
University Of Alabama At Birmingham
4 16:30 04:30 เปตอง - Women's Patanque Doubles  รอบชิงที่ 3 .None Thailand  vs Germany
University Of Alabama At Birmingham
5 20:00 08:00 สนุกเกอร์ - SNOOKER  Round of 16 .None Thailand(ทวีทรัพย์ คงกิจเชิดชู)  vs Qatar(Ali ALOBAJDLI)
Boutwell Auditorium
จำนวนรายการทั้งหมด 5 รายการ
 
ประจำวันที่ 14 กรกฎาคม 2565
No. เวลา US เวลา THAI ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 15:50 03:50 เอ็กซ์ตรีม - Men's Wakeboard Freestyle  Quarterfinals .None Thailand  vs United States
Oak Mountain State Park
จำนวนรายการทั้งหมด 1 รายการ
 
ประจำวันที่ 15 กรกฎาคม 2565
No. เวลา US เวลา THAI ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 09:00 21:00 ยูยิตสู - Women's 48kg Fighting  Qualifying คู่ที่ 201 Thailand(กันจุฑา ภัทรบุญซ่อน)  vs Colombia(Katherine GUZMAN SANCHEZ)
Birmingham-Southern College
2 09:00 21:00 ยูยิตสู - Women's 57kg Fighting  Qualifying คู่ที่ 204 Thailand(นุชนาฎ สิงห์ฉลาด)  vs Netherlands(Genevieve BOGERS)
Birmingham-Southern College
3 09:30 21:30 ยูยิตสู - Women's 48kg Fighting  Qualifying คู่ที่ 205 Thailand(กันจุฑา ภัทรบุญซ่อน)  vs Greece(Athanasia ZARIOPI)
Birmingham-Southern College
4 09:40 21:40 ยูยิตสู - Women's 57kg Fighting  Qualifying คู่ที่ 208 Thailand(นุชนาฎ สิงห์ฉลาด)  vs Denmark(Rebekka  Ziska DAHL)
Birmingham-Southern College
5 09:40 21:40 เอ็กซ์ตรีม - Men's Wakeboard Freestyle  Last Chance Qualifiers .None Thailand  vs Taipei
Oak Mountain State Park
6 10:20 22:20 ยูยิตสู - Women's 48kg Ne-Waza  Qualifying คู่ที่ 18 Thailand(กันจุฑา ภัทรบุญซ่อน)  vs Ukraine(Oleksandra RUSETSKA)
Birmingham-Southern College
7 10:20 22:20 ยูยิตสู - Women's 63kg Fighting  Qualifying คู่ที่ 217 Thailand(อรภา เสนาธรรม)  vs Germany(Lilian WEIKEN)
Birmingham-Southern College
8 10:50 22:50 ยูยิตสู - Women's 48kg Ne-Waza  Qualifying คู่ที่ 22 Thailand(กันจุฑา ภัทรบุญซ่อน)  vs United Arab Emirates(Balqees Abdulkareem  ABDOH ABDULLA)
Birmingham-Southern College
9 11:05 23:05 ยูยิตสู - Women's 63kg Fighting  Qualifying คู่ที่ 221 Thailand(อรภา เสนาธรรม)  vs Austria(Lisa FUHRMANN)
Birmingham-Southern College
10 11:55 23:55 ยูยิตสู - Women's 63kg Ne-Waza  Qualifying คู่ที่ 28 Thailand(อรภา เสนาธรรม)  vs United Arab Emirates(Shamma ALKALBANI)
Birmingham-Southern College
11 12:20 00:20 ยูยิตสู - Women's 63kg Ne-Waza  Qualifying คู่ที่ 32 Thailand(อรภา เสนาธรรม)  vs Israel(Rony NISIMIAN)
Birmingham-Southern College
12 13:00 01:00 ยูยิตสู - Women's 48kg Fighting  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 237 Thailand(กันจุฑา ภัทรบุญซ่อน)  vs France(Sandra BADIE)
Birmingham-Southern College
13 13:30 01:30 ยูยิตสู - Women's 48kg Fighting  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 46 Thailand(กันจุฑา ภัทรบุญซ่อน)  vs Germany(Irina BRODSKI)
Birmingham-Southern College
14 13:40 01:40 ยูยิตสู - Women's 63kg Fighting  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 242 Thailand(อรภา เสนาธรรม)  vs Netherlands(Anne VAN DER BRUGGE)
Birmingham-Southern College
15 15:00 03:00 มวยไทยสมัครเล่น - Women's 51kg  Qualifying คู่ที่ 1 Thailand(วันสว่าง ศรีละออ)  vs Morocco(Meriem EL MOUBARIK)
Boutwell Auditorium
16 16:00 04:00 มวยไทยสมัครเล่น - Men's 63.5kg  Qualifying คู่ที่ 6 Thailand(วีระศักดิ์ ทาระขจัด)  vs Slovakia(Lukas MANDINEC)
Boutwell Auditorium
17 17:30 05:30 ยูยิตสู - Women's 48kg Fighting  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 61 Thailand(กันจุฑา ภัทรบุญซ่อน)  vs Greece(Athanasia ZARIOPI)
Birmingham-Southern College
18 17:40 05:40 ยูยิตสู - Women's 63kg Fighting  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 63 Thailand(อรภา เสนาธรรม)  vs France(Juliana FERREIRA)
Birmingham-Southern College
19 17:50 05:50 ยูยิตสู - Women's 48kg Ne-Waza  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 70 Thailand(กันจุฑา ภัทรบุญซ่อน)  vs Canada(Vicky HOANG)
Birmingham-Southern College
20 18:00 06:00 มวยไทยสมัครเล่น - Men's 71kg  Qualifying คู่ที่ 31 Thailand(ธเนศ นิตุธร)  vs Israel(Itai GERSHON)
Boutwell Auditorium
21 18:15 06:15 มวยไทยสมัครเล่น - Men's 67kg  Qualifying คู่ที่ 13 Thailand(อนึง คัตมารศรี)  vs Greece(Dimos ASIMAKOPOULOS)
Boutwell Auditorium
22 19:00 07:00 มวยไทยสมัครเล่น - Women's 63.5kg  Qualifying คู่ที่ 14 Thailand(เจนจิรา วังกฤก)  vs Philippines(Leeana Christylle BADE)
Boutwell Auditorium
จำนวนรายการทั้งหมด 22 รายการ
 
ประจำวันที่ 16 กรกฎาคม 2565
No. เวลา US เวลา THAI ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 09:00 21:00 ยูยิตสู - Mixed Duo  Qualifying คู่ที่ 250 Thailand  vs Romania
Birmingham-Southern College
2 09:40 21:40 ยูยิตสู - Mixed Duo  Qualifying คู่ที่ 256 Thailand  vs Belgium
Birmingham-Southern College
3 11:30 23:30 ยูยิตสู - Mixed Duo  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 268 Thailand  vs Germany
Birmingham-Southern College
4 13:45 01:45 ยูยิตสู - Mixed Duo  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 93 Thailand  vs Belgium
Birmingham-Southern College
5 14:00 02:00 มวยไทยสมัครเล่น - Men's 63.5kg  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 49 Thailand(วีระศักดิ์ ทาระขจัด)  vs United Arab Emirates(Nouredine SAMIR)
Boutwell Auditorium
6 15:00 03:00 มวยไทยสมัครเล่น - Men's 67kg  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 42 Thailand(อนึง คัตมารศรี)  vs Hungary(Norbert SPETH)
Boutwell Auditorium
7 15:00 03:00 มวยไทยสมัครเล่น - Men's 71kg  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 54 Thailand(ธเนศ นิตุธร)  vs Morocco(Abdelali ZAHIDI)
Boutwell Auditorium
8 16:00 04:00 มวยไทยสมัครเล่น - Women's 63.5kg  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 60 Thailand(เจนจิรา วังกฤก)  vs France(Nora CORNOLLE)
Boutwell Auditorium
9 17:00 05:00 ยูยิตสู - Mixed National Team Competiton  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 100 Thailand( )  vs Germany( )
Birmingham-Southern College
จำนวนรายการทั้งหมด 9 รายการ
 
ประจำวันที่ 17 กรกฎาคม 2565
No. เวลา US เวลา THAI ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 10:50 22:50 มวยไทยสมัครเล่น - Men's 63.5kg  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 64 Thailand(วีระศักดิ์ ทาระขจัด)  vs Ukraine(Igor LIUBCHENKO)
Boutwell Auditorium
2 10:50 22:50 มวยไทยสมัครเล่น - Men's 67kg  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 65 Thailand(อนึง คัตมารศรี)  vs Morocco(Hamza RACHID)
Boutwell Auditorium
3 10:50 22:50 มวยไทยสมัครเล่น - Men's 71kg  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 66 Thailand(ธเนศ นิตุธร)  vs Ukraine(Oleksandr YEFIMENKO)
Boutwell Auditorium
4 11:40 23:40 มวยไทยสมัครเล่น - Women's 63.5kg  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 79 Thailand(เจนจิรา วังกฤก)  vs United States(Erin CLAYTON)
Boutwell Auditorium
จำนวนรายการทั้งหมด 4 รายการ